Mbosso with Diamond in the past

‘Why I left Yamoto Band’, Mbosso reveals

Mbosso is the new member of  Wasafi Record. You probably remember him from the famous group Ya Moto Band, a boy band that broke up a while ago.

In an interview with this writer, Mbosso has revealed the reason why he left Yamoto Band.

‘Cha kwanza naeza sema ni maslahi, income ukipenda hela mnazopata mnakula na watu wengi sana, so kila mtu akaamua kufanya mziki kivyake kwa sababu hizo hela zilikua hazitoshi. Hakuna tatizo lolote lingine ata sahizi huwa bado tunawasiliana, tunapatana na kupiga stori.’

mbosso

He also talked about life after being signed as a member of WCB,

‘Challenges ziko  tulikua tunaimba wanne kabla ya kila mtu kujitenga. sasa hivi lazima nimalize kwanzia intro mpaka autro. Si rahisi, after hapo niende kufuatilia maswala ya video, kisha nianze kuzunguka kwa media tour ili kujiandaa na show. Huwa ni changamoto ambayo sasa hivi nko mimi mwenyewe. Sasa labda tufanye collaboration in future but hatuwezi rudi kuwa pamoja.’

Another star? Meet WCB’s new kid on the block

mbosso

How did he end up being in Wasafi Record?

‘Niliingia WCB kwa sababu ya urafiki mzuri ambapo baadhi ya wasanii wa WCB mi ni favourite wa Diamond tangu zamani, nakumbuka tangu nikiwa form 2 niliwai fanya naye wimbo baadae akaja kuniona kwenye YaMoto Band pia na mara kwa mara akiwa kwenye interview zake lazima anizungumzie “nampenda sana Mbosso na natamani sana kufanya naye kazi. Kwa hivyo mimi kuwa WCB nmekua ni sehemu ya wish ya Diamond, alitamani siku moja afanye kazi na mimi.’

‘Kufanya kazi na Diamond inanipa fursa na changamoto ya kuweza kufanya ngoma mzuri zaidi ambacho ni kitu kizuri.’ He concluded.

 

Photo Credits:

Read More:

[fbcomments data-width="100%"]