Ommy Dimpoz and Diamond Platnumz

Ommy Dimpoz father savagely attacks Diamond Platnumz father during interview

Not so long ago, Diamond Platnumz released a song that seemed to troll Ali Kiba and his best friend Ommy Dimpoz.

In his lyrics, he said he should not be compared to the Cinderella guy who in this case was Ali Kiba. He went on to tell both the singer and his friends that he (Diamond) already gave them a bed to sleep on.

According to Maina Kageni, this is why Diamond Platinumz can’t keep women in his life

Ali KIba,Diamond Platnumz and Ommy Dimpoz
Ali Kiba,Diamond Platnumz and Ommy Dimpoz

“UKINICHUKIA SIKOSI HELA HIVYO KWANGU SIO KESI/ KUNICOMPARE NA CINDERELLA HAIWEZI KUWA FRESH/ SIMBA KUTOKA MBUGA YA TANDALE/
NAONA

SWALA WANAFORCE TUWE SARE SARE/
VIUNO VIDOGO WANATAKA PENSI YA PEPE KALLE/
SI WALITAKA KITI, NIMEWAPA HADI KITANDA WAKALALE.”

Ommy Dimpoz responded by posting a photo of himself and Diamond’s mother just
to mock him.

During a recent interview with Rasasi Ommy Dimpoz’ father called out Diamond Platnumz’ father for openly criticizing his son (Diamond ) in public.

According to Ommy’s father, Diamond’s dad should stop embarrassing or rather critizing his son during an interview with Rasasi.

“Unajua mimi ni mzazi wa tofauti sana, siwezi kumlalamikia au kumsemea mabaya mwanangu kwenye vyombo vya habari kama anavyofanya baba Diamond, ninachofanya huwa namuombea mwanangu awe na maisha mazuri maana nikimuombea mabaya anaweza kupoteza dira ya maisha yake nitakuwa nimefaidika na nini. Nilimuona baba Diamond akizungumza kwenye kipindi kimoja cha runinga akimlaumu mwanaye huyo na kumlalamikia kwamba hamsaidii nikamshangaa sana kwa kweli maana siyo tabia nzuri,” Ommy Dimpoz’s father said.

Ommy Dimpoz father  urged Diamond’s father to borrow a leaf from him and support his son whether they’re in good terms or not.

“Namshauri baba Diamond awe anamuombea mwanaye mafanikio, aungane naye wawe kitu kimoja, afurahie mafanikio yake ipo siku Mungu atamrudisha kwake amsaidie na siyo kumzungumzia maneno ya kumlaani na kumlalamikia kila siku.

Aige mfano wangu maana mimi huwa simlazimishi mtoto anisaidie bali huwa napambana na hali yangu kwa kufanya kazi kwa bidii na ninampenda sana mwanangu Dimpoz na siwezi kumlaani au kumlaumu maana jina nililompa la Omary ni la baba yangu inakuwaje sasa nimlaani ni sawa na kumlaani baba yangu,” he added.

When reached for a comment, Diamond Platnumz’ father told off Ommy’s father.

“Sitaki shobo, huyo baba Dimpoz simfahamu kama hana la kuongea anyamaze, amzungumzie mwanaye hata kama niliongea kuhusu Diamond si mtoto wangu yeye inamuhusu nini? Kuhusu huyo Diamond sihitaji kuzungumza chochote kuhusu yeye wala watoto wangu maana hawana faida yoyote kwangu kwa sasa,” said Diamond’s father.”

Read more

 

Photo Credits:

Read More:

[fbcomments data-width="100%"]