Diamond and his father

Mzee Abdul speaks for the first time after learning Diamond Platnumz’s isn’t his son

The reverberations are still being felt after Diamond Platnumz’s mother revealed that the man we had all thought was Chibu’s biological father for 31 years, wasn’t his.

Mzee Abdul Juma has hit back at Mama Dangote after her public announcement, saying that he wouldn’t challenge Mama Dangote’s statement, maintaining that he is now relieved following the revelation.

”Sio Kwasababu Ya Utajiri Wake Ndio Nimgombanie Na Naamini Mtoto Agombaniwi Na Kama Mama Kaongea Basi Hakuna Haja Yakupima DNA Mimi Nimekubali Alicho Zungumza Mama Inatosha Na Mimi Nasema Sio Mtoto Wangu Kwa Roho Moja Kabisa” added Mzee Abdul.

Kumbe that’s not his father! Diamond Platnumz’ mom reveals star’s real biological dad

Adding,

“Kwanza Sio Kwamba Ni Taarifa Za Msiba Kwahivyo Sio Mbaya Na Mara Nyingi Kumekuwa Na Hizo Story Lakini Mungu Mkubwa Katika Wasafi Nikasikiliza Nikasema Sawa Kwasababu Nimepata Uhakika Na Sio Mbaya Nashukuru Na Mimi Kweli Sio Baba Yake Ndio Kitu Pekee Nilichotamka Sikupata Mshituko Sana.”

He went on to say that Diamond Platnumz should refrain from identifying with the name he gave him, that’s Naseeb Abdul Juma or else he will take legal action against him.

Mzee Abdul also pointed out that the revelation came as a shock to him because all along he knew he was the biological father to the WCB President.

“Yamezungumzwa Hayo Lakini Mimi Nafahamu Kuwa DIAMOND Ni Mwanagu Mia Kwa Mia, Ni Mwanangu Kuanzia Mimba Maisha Tuliyoishi Pale, Nampeleka Hospitali Nakuja Kumpokea Tunarudi Tunaanza Maisha Mpaka Nakorofishana Na Mama Yake Anaanza Form One Mimi Niko Nae, Na Sijawahi Kusikia Kipindi Chote Kutoka Kwa Mama Yake Akimwambia Kuwa Huyu Sio Baba Yako Mpaka Leo Ilivyokuja Kutamkwa Kwa Mdomo Kabisa Ndio Naamini Mimba Sio Yangu Lakini Mimi Naamini Mimba Ni Yangu” said Mzee Abdul Juma.

He also went on to warn Diamond and his mother to be mindful with their words. He also said that the information has helped understand why Diamond and his mother are always reluctant to help whenever in need.

”Anasema Mimi Ni Baba Mlezi Af Pia Anasema Mimi Nilikataa Mimba Nilimlea Vipi? Hebu Fikiria Hayo Maneno Yanakuja Vipi? Maneno Hayo Mawili Tofauti Yanakuingia? Itakuwaje Nikatae Mimba Af Nimlee Mtoto? Mimi Kama Mimi Naimani Ndio Mzazi Na Kwanini Nasema Hivyo Kwasababu Anatumia Jina Langu Katika Vitambulisho Vyote Naamini Hata Pia Katika Mikataba Yake Yote, Na Kuna Watu Wanasema Maswala Ya DNA Lakini Siwezi Nikalazimisha Kitu Wakati Mama Ndio Anayejua Na Yeye Ndio Kila Kitu Siwezi Kuforce Kupima.”

Diamond's father
Diamond’s father, Abdul

Click here for more stories

Photo Credits:

Read More:

[fbcomments data-width="100%"]