Diamond Platnumz

Diamond is so shameless, see what he told his ex in public

Weeks after the news of Diamond-Platnumz-Zari-Hassan-breakup, the bongo star is already eyeing someone else.

Diamond has been linked to many women among them is Jacqueline Wolper before she hooked up with Harmonize, Wema Sepetu who also hooked up with Ommy Dimpoz.

And finally, Diamond also dated Jokate Mwegelo before she was an item with Ali Kiba.

Jokate celebrated her birthday recently. Diamond posted sweet nothings for his ex braning her an “African beauty.”

Jokate

Even rich kids have dope punchlines, read Mark Murungaru’s wedding vows

Diamond promised that this year, he will be walking down the aisle.

“Inshaalah, mwenyez mungu anibariki mwaka huu mwanao nifanikishe ndoa yangu na kukupa furaha ya milele ambayo siku zote umekuwa ukiitaka…”

Anyhow, read what Diamond whispered to Jokate on her birthday.

“Happy Birthday kate… wewe ni Mwiongoni mwa Wanawake wenye Akili na Busara ambao Tumebarikiwa Tanzania…You are the #AfricanBeauty 🔥🔥🔥🔥.”

‘Mbona unanifanyia hivi?’ man begs Betty Kyallo to stop ignoring him (screenshots)

Check out the reactions…
wamalikosaladi: Joketi ni magnet anaatract two of the big 5 animals wa jungle ambao ni SIMBA NA TEMBO.

maumivuloy: Mke Wa chibu ni zari bwana ila anataka afanye saplaiz kwa mashabiki.

iam_cydneyo: Ingekua safi @diamondplatnumz kaka kama umemueka dada wa @officialalikiba leo happy birthday yake ila mashabiki wako tujue kweli upendi mabeff yote umeyafuta unaanza safari mpya ya muziki bila mabeff ya kijinga na wanamuziki wenzio mie nawapenda sana nyie wana muziki wetu wa kitanzania 😍😍nawapenda sana @diamondplatnumz @officialalikiba kueni wamoja mziki wetu uwendelee mbele zaidi vijana wetu wamitaani waendelee kupata ajila bira shida yyote ile I love @diamondplatnumz mtu wawatu I love you pia @officialalikiba vipenzi vyetu #inshallah tutafika mbali sana kuweni KAMA wanamuziki wa nchi za wenzetu uko 😍😍😍🌹💙😔😔😔.

Jokate

Nimetoka mbali sana! Betty Bayo buys a car for the daughter

kiolesia61: Sasa wema hajitambui kivipi? mmeng’ang’ania anatumika kwenye matangazo bila kujijua. sasa mlitaka nani atangaze? Biashara ni matangazo na dunia nzima inawatumia watu maarufu kutangaza biashara zao. Sasa ulitaka wakutumie wewe kajamba nani.? Hebu acheni kuingilia maisha ya mtu kwa kiasi hicho wakati ya kwenu yanawashinda na hayajulikani. Ishi maisha yako dada @wemasepetu achana na hawa malimbukeni kutwa kufuatilia ya wenzao wakati ya kwao shubiri.

joycelly5326: Diamond Platnumz Ikitokea km kweli haya tunayoyaona humu mitandaoni kuwa umeachana na mrembo zari mdada wenye akili zake..basi km utaoa bora oa [email protected] Akili kubwa heshima kubwa.

yohanajoseph613: Simba umenikumbusha mbali bhana enz za mahusiano yenu na jojo niliwishig kuona ndoa yenu mkiwa mme na mke hila bas bhana but pole kwa misuko suko inayokukumba mond bin laden mm napendaga kukuita simba isikuvunje moyo ukashindwa kutuletea vitu vizr na vitamu kwny music km ufanyavyo.

Read more

Photo Credits:

Read More:

[fbcomments data-width="100%"]