Othuol Othuol

‘Churchill visited Othuol two days before death,’ Zeddy confirms

Comedienne Zeddy has defended the godfather of Kenyan comedian Churchill against social media users who have been claiming that he did nothing for the late Othuol Othuol.

Comedian Othuol died on Sunday afternoon after a long illness.

Zeddy says that Churchill visited Othuol two days before Othuol died.

Adding that he (Churchill) urged fellow comedians to visit him in Kenyatta hospital where Othuol was admitted

“Nina huzuni mwingi nikiandika ujumbe huu kwanza ni kwa kumpoteza ndugu yetu Othuol,pili nimeona message watu wanatuma kuhusiana na kifo chake,kuna mambo mengi najua but sitataja yote but machache ntayasema ,last time niliongelea Churchill management na nikawakashifu but leo Niko hapa kurudisha shukrani kwa @kariscomedian na @eddiebutita kwa kumpeleka Othuol hossy na Churchill kwa kusimama na Othuol wakati alikuwa mgonjwa”

Rest in peace! Churchill show comedian Othuol Othuol passes on

Zeddy added that Churchill had supported in paying Othuol’s hospital bill.

“Mara ya kwanza Othuol kugonjeka Bill ya hospitali ililipwa na churchill,Othuol amelazwa hossy most times na Churchill akacome through,2 days ago before Othuol atuache Churchill alienda kenyatta pekee yake kumuona na reason naandika hivi ni juu alituambia kama wasaani tukamuone,he sent a message kwa group ya wasaani ,hapo nakupongeza kwa kuonesha utu na kutukumbusha vile tunafaa kusaidiana kama wasaani”

She went on to recognise the efforts of actress Sandra Dacha and comedian Eddie Butita who also helped Othuol.

“Pia nashukuru @2mbili na @sandra_dacha wa aunty boss kwa kuwa mstaari wa mbele kutembelea ndugu yetu na hukuchoka kuchangishia Othuol.So kitu ningependa tujue ni ati Churchill alisimama na Othuol before and during his sickness and low moments,yeye si mtu wa kujionyesha maybe angekuwa wa hiyo type angetuonyesha,for now sitaki tuseme mengi kwa sasa but mniruhusu niomboleze kaka yangu,safiri salama Benmorris Ouma🙏🙏🙏”

View this post on Instagram

Nina huzuni mwingi nikiandika ujumbe huu kwanza ni kwa kumpoteza ndugu yetu Othuol,pili nimeona message watu wanatuma kuhusiana na kifo chake,kuna mambo mengi najua but sitataja yote but machache ntayasema ,last time niliongelea Churchill management na nikawakashifu but leo Niko hapa kurudisha shukrani kwa @kariscomedian na @eddiebutita kwa kumpeleka Othuol hossy na Churchill kwa kusimama na Othuol wakati alikuwa mgonjwa,Mara ya kwanza Othuol kugonjeka Bill ya hospitali ililipwa na churchill,Othuol amelazwa hossy most times na Churchill akacome through,2 days ago before Othuol atuache Churchill alienda kenyatta pekee yake kumuona na reason naandika hivi ni juu alituambia kama wasaani tukamuone,he sent a message kwa group ya wasaani ,hapo nakupongeza kwa kuonesha utu na kutukumbusha vile tunafaa kusaidiana kama wasaani.Pia nashukuru @2mbili na @sandra_dacha wa aunty boss kwa kuwa mstaari wa mbele kutembelea ndugu yetu na hukuchoka kuchangishia Othuol.So kitu ningependa tujue ni ati Churchill alisimama na Othuol before and during his sickness and low moments,yeye si mtu wa kujionyesha maybe angekuwa wa hiyo type angetuonyesha,for now sitaki tuseme mengi kwa sasa but mniruhusu niomboleze kaka yangu,safiri salama Benmorris Ouma🙏🙏🙏

A post shared by Zeddy Comedian (@zainabuzeddy) on

Photo Credits:

Read More:

[fbcomments data-width="100%"]